Mafi Kyawun Taro

Dabaru 6 na Ilimin Zamanin da zasu Ci Mutane a Ganawar Kan Layi ta Gaba

Share Wannan Wallafa

Idan ya zo ga abubuwan birgewa na farko, hanyar da kuka ci karo da ita (“akwatinku”) shi ne komai. Mutane a zahiri "siraran yanki" (hanya ce ta hankali wanda ya haɗa da lura da ma'amala da ɗaukar tsauraran matakan ƙarshe bisa ga abin da aka fahimta) azaman wata hanya ce ta fahimtar abin da ba a sani ba. A hankali muna karɓar bayanan da ke haifar da martaba a cikin tunaninmu don mu fahimci abin da muke kallo ko wannan mutum ne, wuri ko abu.

Ga mafi kyawun sashi; ana yin sa ne a matakin da bai dace ba, don haka wani lokacin bamu ma san muna yi ba. Amma da zarar ka san yadda yake aiki, zaka iya koyon yadda ake aiki da shi. Fahimtar yadda ake ɗauka da amfani da waɗannan tasirin ne masu ƙima waɗanda ke ba kowa ikon tunani game da cin nasara akan abokin ciniki ko ƙulla hirar. Idan ka yi kyau, ka ji daɗi, kuma idan ka ji daɗi, za ka haskaka ƙarfin gwiwa kuma idan ka kasance da tabbaci, za ka sami abin da kake so. Bari muyi la'akari da wasu 'yan dabaru na hankali wadanda zaku iya aiwatarwa a taronku na gaba don taimaka muku nasara:

Zabi Launuka Cikin Hankali

tufafin kasuwanciLokacin kafa taronku na kamala, lura da launuka da kuke sawa, da launukan da ke kewaye da ku. Launi yana haifar da martani na motsin rai. Misali, shuɗi galibi launinsa ne wanda yafi so kuma yana da alaƙa da sarauta; rawaya ba yawanci abin bugawa bane, saboda yana da birki da ƙarfi; kuma lemu yana da alaƙa da ƙima mai kyau, da dai sauransu.

Nod Shugabanku YES

Idan kanaso ka gamsar da wani cewa hanyar tunanin ka itace hanya madaidaiciya kamar yadda kake bayani dalla-dalla game da tunanin ka, kaɗa kai. A cikin taron kama-da-wane, wannan zai rinjayi mahalarta suyi imani da cewa abin da kuke faɗa gaskiya ne kuma don mafi kyawun maslaharsu. Ofarfin ba da shawara ne mafi kyau.

Kafa Tafukan hannayenka sama

Kafa taronku na kamala wanda za'a saukar da kyamara kadan don bayyana tafukan hannayenku. Lokacin da kake wasa da gwal, kiyaye tafukan hannunka sama da buɗewa yana nuna cewa za a iya zuwa gare ka. Alamar bude dabino tana nuna amana sabanin wasu sadarwa halaye marasa kyau kamar nuna yatsunku ko ƙetare hannayenku waɗanda za a iya ɗauka azaman rufe ko zalunci.

Rungume Shiru

Za'a iya amfani da nutsuwa ko lokacin shuru don amfanin ku. Babu buƙatar jin rashin jin daɗi idan shiru ya bayyana a cikin taronku na yau da kullun. Ka lura da yadda lokacin yin shuru ke sa mutane yin magana, wanda zai iya haifar da rikici ko bayanai da yawa. Madadin haka, ka kiyaye ka jira ka gani idan amsarka ta zo ta ƙarshensu.

babban kasuwanciHaske farin ciki

A dabi'a, mutane suna yin duban juna. Idan kun nuna zuwa taronku na kama-da-wane cikin yanayi mai kyau da farin ciki, da alama wasu zasu bi sahun. Wannan hanya ce mai sauƙi wacce za'a iya haɗuwa da ita azaman wanda yayi kyakkyawan ra'ayi na farko wanda zai zama abin tunawa da maganadisu.

Kula da Ido

Kallon bayananku ko nesa daga nesa zai sa ku zama mai kunya da rashin sha'awar. Madadin haka, lokacin ku ganawar gari, ka tabbata ka kalli kowa a ido yayin da kake magana. Wannan zai taimake ka ka bayyana a yanzu da abokantaka kuma yana sa kowane ɗan takara ya ji an haɗa shi a cikin tattaunawar. Yi ƙoƙarin bincika ta duk wanda ke da hannu a kusan kashi 60% na lokacin da kuke tsunduma cikin taron kama-da-wane.

Rage Tattaunawar Ka

Kula da irin saurin da kake bayyanawa. Kuna iya samun masu sauraro da yawa a cikin taron na yau da kullun kuma idan kun yi saurin sauri, abin da zaku fada bazai hana kowa sha'awar ba. Sannu a hankali, sadarwa mai sauƙi shine maɓalli. Ari da, lokacin da kake magana a hankali, yana wayo da ma'anar iska mai mahimmanci da daraja, kamar abin da za ku faɗi ya cancanci kowa ya rage saurinsa don ba ku kulawar da ta cancanta.

Akwai ƙarin dabaru da yawa na cinikin don ganin ku kuma a ji ku, amma gwada waɗannan a cikin taron kama-da-wane na gaba (ko a cikin mutum) kuma ku kalli yadda za ku yi tasiri ga duk wanda kuka haɗu da shi a cikin kasuwanci. Bari Keɓaɓɓen damar gani na gani na Callbridge sa ka yi kyau a cikin taron kama-da-wane na gaba. Tare da tsattsauran bidiyon HD da immersive 1080p fasaha taron bidiyo, za ku iya yin kyakkyawan ra'ayi wanda ke nuna amincewa.

Share Wannan Wallafa
Julia Stowell ne adam wata

Julia Stowell ne adam wata

A matsayinta na shugabar kasuwanci, Julia ita ce ke da alhakin haɓakawa da aiwatar da tallace-tallace, tallace-tallace, da shirye-shiryen nasarar abokan ciniki waɗanda ke tallafawa manufofin kasuwanci da fitar da kuɗaɗen shiga.

Julia ƙwararren masanin kasuwancin-kasuwanci ne (B2B) wanda ke da shekaru 15 na ƙwarewar masana'antu. Ta kwashe shekaru da yawa a Microsoft, a yankin Latin, da Kanada, kuma tun daga wannan lokacin ta ci gaba da mai da hankali kan tallan fasahar B2B.

Julia jagora ce kuma mai magana da yawun a al'amuran fasahar masana'antu. Ita kwararriyar masaniyar tallace-tallace ce a Kwalejin George Brown kuma tana magana a HPE Kanada da Microsoft Latin America taron kan batutuwan da suka hada da tallan abun ciki, samar da buƙata, da kasuwancin shigowa.

Har ila yau, tana rubutawa koyaushe da buga abubuwan da ke da hankali a kan bulogin samfuran iotum; FreeConference.com, Callbridge.com da kuma TalkShoe.com.

Julia tana da MBA daga Thunderbird School of Global Management da kuma digiri na farko a cikin Sadarwa daga Jami'ar Old Dominion. Lokacin da ba a nutsar da ita a cikin tallace-tallace ba, takan kasance tare da 'ya'yanta guda biyu ko kuma a gan ta suna wasan ƙwallon ƙafa ko wasan volleyball a bakin teku a kusa da Toronto.

Toarin bincike

headsets

Mafi kyawun naúrar kai guda 10 na 2023 don Tarukan Kasuwancin Kan layi mara kyau

Don tabbatar da ingantaccen sadarwa da hulɗar sana'a, samun abin dogaro da ingantaccen lasifikan kai yana da mahimmanci. A cikin wannan labarin, mun gabatar da manyan belun kunne guda 10 na 2023 don taron kasuwanci na kan layi.

Yadda Gwamnatoci ke Amfani da Taron Bidiyo

Gano fa'idodin taron taron bidiyo da batutuwan tsaro waɗanda gwamnatoci ke buƙatar kulawa da komai tun daga zaman majalisar ministoci zuwa taron duniya da abin da za ku nema idan kuna aiki a cikin gwamnati kuma kuna son yin amfani da taron bidiyo.
na'urar kira-fridge mai yawa

Callbridge: Mafi kyawun Madadin Zuƙowa

Zuƙowa na iya shagaltar da hankalin ku, amma dangane da tsaro na kwanan nan da keta sirrin su, akwai dalilai da yawa da yawa don la'akari da zaɓi mafi aminci.
Gungura zuwa top