Mafi Kyawun Taro

Yadda Ake Jefa Wani Shagalin Bikin Hutu Wanda Ya Girgiza

Share Wannan Wallafa

Kusa da yarinyar da ke sanye da hular santa da abin rufe fuska, tana riƙe wayoyin hannu don ɗaukar hotoYayin da muke gab da ƙarshen shekara, tabbas a yanzu, ku (da yawancin mutane a doron ƙasa!) Kuna da kyakkyawar kulawa game da yadda ake yin kusan kowane taron kama-da-wane. Wannan shekara ta koya mana dacewar yin taron bidiyo da abin da zai iya yi don haɓaka tazara tsakanin abokan aiki, abokai, da dangi.

Taron bidiyo ya kasance alheri ne na adanawa a cikin abubuwa da yawa idan ya kasance game da aikin haya ta kan layi, tarurrukan kwamitin kamala, gabatarwar tallace-tallace a nesa, da sauran abubuwan da aka kashe gaba ɗaya. Amma idan batun bikin biki ne, ba zai yiwu a daga gira ba!

Taron biki na kamala, da gaske? EE! Ga yadda ake yin watsi da tarurruka cikin mutum don kawo farin ciki mai kayatarwa akan layi. Kirsimeti, Hanukkah, Sabuwar Shekaru ', kowane bikin zai iya zama mai yuwuwa kusan.

  1. Kafa Manufa
    Fara da ƙirƙirar niyya ko samun maƙasudi na asali wanda komai zai tsaya a kansa. Shin kuna son sanya ƙungiyar ku a ƙarƙashin haskakawa kuma ku gane nasarorin su? Irƙirar kuɗi don mayar wa al'umma? Kiyaye ƙarshen shekara tare da fuskoki sanannu? Da zarar ka yanke shawarar abin da jam'iyyarka za ta mayar da hankali a kai, sauran bayanan za su fado! Idan Yana da manufa ta ƙungiya: Createirƙiri faɗakarwa a gaba kafin a bayyana abubuwan da suka faru a shekarar da wanda yayi menene. Hada da hotunan ma'aikaci, da kuma isa ga mutanen da suke da sha'awar gabatarwa ko yin jawabi. Kashe shi sosai kuma aika fakitin hadaddiyar giyar / izgili a gaba don haka a ranar bikin, za ku iya samun mai haɗaɗɗen masaniyar jagora don yin taron hadaddiyar giyar. Kuma a sa'an nan kuma murna kowa da kowa ga wani shekara gama! Idan bikin karshen shekara ne: Ya danganta da girman bikin, nemi kowa ya zaɓi takamaiman aikin ginin ƙungiyar da za a yi. Wannan na iya haɗawa da marassa ma'ana game da hutu, bukukuwan hutu na kamala ko liyafar cin abincin dare! Duba ƙarin zaɓuɓɓuka a ƙasa.
  2. Zaɓi Jigo
    Zaɓi hoto da launi mai launi don amfani dashi a duk wuraren taɓawa na ƙungiyar ku, kamar gayyata, shafin rajista, hoton baya, da ainihin yanayin taron kansa, kamar ƙirar mai amfani. Ci gaba da mataki ɗaya gaba kuma ƙara gaisuwa ta musamman ta murya da ko al'ada riƙe kiɗa. Yi amfani da hoto na wasan wuta, shimfidar ruwan sama, ko ƙirar dusar ƙanƙara. Wataƙila hoto ne na bara su haɗu!
  3. Createirƙiri Tsarin Tsari
    Ta hanyar shirya gaba, zaku san yadda ake shiryawa! Yi la'akari da wanda zai dauki bakuncin / MC. Ayyuka nawa za'a yi? Shin abinci yana da hannu (Pro-tip: Haɗa abinci! Onari akan wancan a ƙasa)? Tabbatar kowane aiki lokaci ne mai dacewa don bada izinin hutu da kuma karfafa haɗin gwiwa. Yi amfani da maƙunsar bayanai don taimaka maka kasancewa cikin tsari! Tsarin taron biki na kama-da-wane zai iya zama kamar:

    1. Barka dai da gabatarwa daga mai gida
    2. Jawabi daga Shugaba
    3. 15-hadaddiyar giyar / yin izgili
    4. Ayyuka (ƙari a ƙasa):
    5. Tsammani Kyauta
    6. Suna Wannan Tune - bugu na biki
    7. Hutun Biki mara kyau
    8. rufewa jawabinsa
  4. Zaba Fasaha
    Wanne dandamali na taron bidiyo yana da sauƙin amfani, da ilhama, kuma mai bincike zai iya samun damarsa ba tare da ƙarin kayan aiki ko kafa ba? Jeka don wani abu wanda shima yazo tare da tattaunawar rubutu, gallery da kuma ganin mai magana, da hanya mai sauƙi don aikawa da karɓar fayiloli ta amfani da fayil da raba takaddun aiki ko kuma allo na kan layi.
  5. Aika Gayyata da Tunatarwa
    Rufe ƙofar shayi mai duhu tare da hutun hutun da aka yi daga cones pine rataye daga ƙwanƙwasa tagulla a wajeGayyatar biki tabbas zata sa mutane farin ciki game da nunawa. Aika gayyatar dijital da ta haɗa da duk bayanan da ake buƙata: Lokaci, kwanan wata, shafin rajista, URL ɗin haɗuwa, da sauransu. Har ila yau, sun haɗa da ambaton lambar sutura - kyakkyawa da ta kusa-da-tsari ko kuma munanan kayan ado na Kirsimeti - kuma idan ana buƙatar wasu fakiti don taron za a aika. Hakanan, fasaha na taron bidiyo wanda yazo tare da haɗin Google zai iya zama taimako lokacin shirya abubuwan da suka faru kamar wannan yayin da suke aika tunatarwa da sabuntawa ta atomatik zuwa kalandar kowane mutum. Sanarwar SMS ta sabunta mahalarta kai tsaye akan naurorin su, suma!
  6. Tsara Rijista Ko Shafin Facebook
    Kawai don ku iya kasancewa a saman lambobi, shirya yadda za a kai fakitoci ko abinci, tambaya game da rashin lafiyar abinci, ko samun adireshin kowa - wannan sarari ne na kan layi inda mutane zasu ci gaba da sanarwa. Wannan yana aiki sosai don raba hotunan kariyar kwamfuta da yin tsokaci bayan taron.
  7. Bude Tattaunawa da wuri Kuma Sau da yawa
    Drum tashin hankali da wuri-wuri ta hanyar sanya shirye-shiryen shirye-shiryen biki da kuka fi so, yiwa abokan aiki alama, sanya masu farawa ta tattaunawa, tsara tarurruka ta kan layi tare da wasu don taimakawa tsara, da dai sauransu Raba hotunan biki, bidiyo da tambayoyin da abokan aiki zasu iya tambaya game da su.
  8. Yi la'akari da Kiɗa na Hutu
    Gayyaci abokan aiki don raba sautunan da suka fi so da waƙoƙi ta ƙirƙirar jerin Spotify ko ƙara zuwa maƙunsar bayanai. Gayyaci kowa da kowa don yin zaɓe ko sanya ɗan takara mai sa'a don zama DJ hutu.
  9. Yi wasu Kyautattun Shirye-shirye
    Createirƙira ƙarin ƙaddamarwa ta hanyar haɗa da kyaututtuka don cin nasara. Za su iya zama na wasanni ne ko kuma ƙarfafa sa hannu. Baya ga cin nasarar aikin, ku sami kyaututtuka don shirye mafi kyau, mafi ƙarancin ma'aikaci, mafi kusancin lokaci, da dai sauransu.
  10. Kasancewa!
    Wataƙila, wannan shine karo na farko da ku da ofishinku ke shirin bikin biki na kamala. Ma'anar ita ce a sanya kowa ya ji an haɗa shi kuma a more. Don yin hakan, kerawa yana da hannu. Wataƙila kuna karɓar liyafar cin abincin dare wanda ke nufin dole ne ku gano hanyoyin da zasu sa ya zama kamar taron cin abincin dare amma kusan. Aika kunshin abinci kuma hayar shugaba don ɗaukar kowa ta hanyar sauƙin mataki mataki mataki. Ko karɓar bakuncin wasanni inda aka jagoranci ƙungiyar ku ta hanyar wasu ayyukan. Kawai tuna: Idan akwai abubuwan da ake buƙata don aikin, tabbatar cewa akwai adiresoshin a hannu, kuma aika su da wuri ba da daɗewa ba!
  11. Haɗi Na Mabuɗi
    Ofaya daga cikin gaskiyar ƙungiyar ƙawance ita ce cewa akwai ƙasa da ɗaya akan tattaunawa ɗaya. Tare da kowa a ɗakin taro ɗaya, yin reshe don magana da ƙaramin rukuni ko wani mutum da ƙarancin faruwa - sai dai idan kun shirya shi! A wani lokaci yayin bikin, rabu da ƙaramin rukuni don yin wasanni kamar gwanayen hutu mara kyau, karaoke ko abin ɗamara.
  12. Ayyuka Suna Cikakke!
    Yi shirin gaba don nishaɗi da sassauƙan taron kan layi ta hanyar lamuran taron kafin ya faru. Dubi inda matsalolin suke, yawan lokacin da kowane aiki yake buƙata, kuma gano idan kuna buƙatar taimako tare da wasu ɓangarorinsa. Bayan duk wannan, cikakken aikin yayi cikakke!
  13. Raba Bayan
    Ci gaba da tattaunawar ta hanyar sanya masu lashe kyaututtuka, raba hotunan kariyar kwamfuta, da ƙirƙirar hashtags waɗanda abokan aiki zasu iya amfani da su da kuma raba labaransu. Bari kowa ya faɗi ra'ayoyi a cikin rukunin, kuma yayi ƙoƙari ya aika da bincike don samun ra'ayoyi game da abin da za'a iya yi mafi kyau a gaba.

Bikin biki na kamala wanda aka shirya tare da fasahar taron bidiyo yana da damar zama abin nishaɗi da taron tattaunawa. Tare da ɗan shiri, kirkira, da taimako daga abokan aiki, kowa na iya haɗuwa don yin bikin wata shekarar da ta zo ta wuce.

Anan ga wasu 'yan wasannin don huce firinka da kuma karfafa hutun biki. Wasanni ne na yau da kullun da aka sanya su na kamala, amma har yanzu suna ba da nishaɗi iri ɗaya don kowa ya raba!

  1. Bingo na Hutu na Kan layi / Kalmomin rubutu / Charades
    Theseauki waɗannan wasannin gargajiya kuma kunna su a cikin yanayin yanar gizo. An ba su tabbacin zama kamar mai ban dariya da nishaɗi!
    Wasan bingo:
    Cire haruffan BINGO kuma maimakon lissafa abubuwan da kuke ji game da hutun a cikin samfurin akwatin 5X5. Idan akwatin ya shafe ka, yi masa alama. Mai halarta na farko da zai sami 5 a jere a tsaye, a kwance ko a hankula ya sami kyauta!

    1. Ya fi son Kirsimeti
    2. Ana bikin Hanukkah
    3. Kankara ko allon kankara
    4. Ya sami nasarar wasan ƙwallon ƙafa
    5.  Ba za a iya ɗaukar wata waƙa ta xmas baKundin fassara: Nemi ɗan takara don fasa allo na kan layi. Dole ne su zaɓi ɗayan abubuwan da aka zaɓa ko kalmomi, zana shi, to dole ne kowa yayi tsammani. Tabbatar cewa kuna da fiye da 'yan kalmomi shirye don tafiya saboda haka yana da sauƙi don ci gaba da wasan kuma babu wanda zai ɓata lokaci yana tunanin abin da ke gaba.
      Charades: Tabbatar cewa ɗan takarar da ke nuna shi yana da sauti da bidiyo a kunne. Sake, sami zaɓaɓɓun kalmomin da za a zaɓa daga, don haka mai rikon aikin zai iya tsallakewa zuwa daidai. Yi amfani da Haske Haske don ƙaramin shagala da ƙaramar rikici. Wasu ra'ayoyi don Pictionary da Charades: Mrs. Claus, Rudolph the Red-Nosed Reindeer, wani taron karawa juna sani, kararrawar azurfa, Daren Kafin Kirsimeti, Grinch, a menorah, da dai sauransu.
  2. Hutun Biki mara kyau
    Sami cikakken bayani game da abubuwan hutunku kuma ku gwada abokan aiki. Da zarar kun sami handfulan tambayoyi masu ƙalubale, sa kowa yayi amfani da fasalin “Raaga Hannu” don kyakkyawan tsari. Wasu tambayoyin misali sun haɗa da:

      1. Shahararren 90s sitcom Seinfeld ya kirkiro hutun hunturu wanda ake kira…?
        A: Festitus
      2. Waɗanne launuka uku ne ake amfani da su don bikin Kwanzaa?
        A: Baki, ja da kore
      3. Nuna duk wasu dabbobin dawa daga "Rudolph the Red-Nosed Reindeer."
        A: Dasher, Dancer, Prancer, Vixen, Coet, Cupid, Dnner da Blitzen
        nan su ne 'yan kaɗan!
  3. Virtual Mummuna Sweaters
    Gayyaci abokan aiki su sanya rigunan hutu na girke-girke zuwa bikin biki na kamala. Idan basu da daya, aika wasu zabin, kamar santa huluna, zane mai zane ko kayan kwalliya irin na kaho!
  4. Hutun Kananan Icebreakers
    Sa mutane suyi taɗi ɗaya ko ɗaya a cikin ƙananan rukuni ta hanyar yin saurin kallo-kallo na nishaɗi da masu ɓoye kankara. Ko ta hanyar bidiyo ko sauti, ji daɗin tattaunawar ta hanyar tambaya:
    Menene kyautar biki mafi ban mamaki da kuka taɓa samu?
    Raba al'adun hutu da baku taɓa gani ba
    Idan kun yi hutu a wata ƙasa daban, yaya abin yake a can?
    Shin kun taba samun kwal?
  5. Gasar Man Gingerbread
    Pre biki na biki, aika mutumin gingerbread ko gidan ginger don kowa ya gina. Keɓe ɗan lokaci don mahalarta su gina shi yayin kan layi ko minutesan mintoci kaɗan don raba ci gaban su ko samfurin su na ƙarshe. Screensauki hotunan kariyar kwamfuta ka zaɓa a kan wanda kamanninshi ya fi kyau, mafi ba'a, sanya ƙoƙari mafi kyau, da dai sauransu.
  6. Sunan Wancan Yau - Editionab'in Hutu
    Wannan abin nishaɗi ne ga masoya kiɗa! Nemi aan waƙoƙi kuma kunna kawai sakan 10 na farko. Mutum na farko da yayi amfani da fasalin Raise Hand, kuma yayi daidai sunan waƙar, yayi nasara!
  7. Gane Kyautar Tare da Tambayoyi 20
    Wanene bai taɓa yin kyauta ba sau ɗaya a rayuwarsu? Wannan wasa ne mai kayatarwa kuma mai kwarjini inda mai gida ya zabi kyauta, ya lulluɓe shi don ɓoye fasalin sa sannan kowa yayi tsammani ta hanyar yin tambayoyi kamar, "Shin zaku iya sa shi?" “Abin ci ne?” "Shin wasa ne?" "Shin yana da kyau-yara?" Ci gaba har sai wani yayi tsammani daidai! Kuma idan sun hango kuskure, sun fita!
  8. Mai yiwuwa Don…
    Wata budurwa sanye da hular santa da abin rufe fuska ta bayyana da mamaki, tare da ɗaga hannayenta sama a kanta, tana tsaye a gaban babban bishiyar hutuSaka kowa cikin nishaɗin ta hanyar tambayar abokan aiki suyi la'akari da wanda yafi yuwuwa yayi ta wata hanyar musamman a lokacin hutu. Kawo wasu 'yan tambayoyi wadanda zaka iya tambayar kowa ya yanke shawarar wanda yafi dacewa:

    1. Shin mafi yawan kayan ado
    2. Sanya cinikin Kirsimeti har zuwa minti na ƙarshe
    3. Sha kwayayen da suka fi kwai
    4. Kuka tana kallon movie biki
    5. Ku ci mafi yawan lokacin abincin dare na hutu
    6. Zaɓi cikakkiyar kyauta
    7. Duba mafi kyau ado kamar Santa Claus
  9. Taba Na Taba Bikin Hutu
    Amfani da tsayayyen tsari “Ban taɓa taɓa…” bari mai masaukin ya fara da yiwa mahalarta abin da basu taɓa yi ba. Duk mahalarta suna riƙe da yatsu 10 kuma don kowane abu da kuka aikata, yatsan ya sauka. Mahalarta tare da sauran yatsun hannu da suka rage, yayi nasara! Anan ga wasu samfuran ra'ayoyi:

    1. Ba a taɓa sumbatar ni a ƙarƙashin ɓarna ba!
    2. Ba a taɓa ba ni kwal ba don Kirsimeti!
    3. Ban taɓa taɓa yin wasa da Dreidel ba!
    4. Ban taɓa gwada kek ɗin 'ya'yan itace ba!

Wannan shekara na iya ɗan ɗan bambanta, amma tare da taron bidiyo, kerawa da buɗe ido, yin bikin ƙarshen shekara na iya zama mai daɗi! Bari Callbridge ya ƙara ɗan walƙiya a babban bikin naku babban ko ƙarami.

Tare da fasalulluka waɗanda suka kawo kowa wuri ɗaya, yana da sauƙi har yanzu a yaɗa gaisuwa akan layi. Yi amfani da kiran bidiyo don ganin mahalarta fuska da fuska; Mai magana da kallon Hotuna don saukar da masu amfani da yawa; Gudanar da Mai gudanarwa don kiyaye komai mai santsi-gudana, da ƙari sosai!

Callbridge yana muku fatan lokacin hutu sosai!

Share Wannan Wallafa
Hoton Mason Bradley

Mason Bradley ne adam wata

Mason Bradley mashahurin talla ne, mai amfani da kafofin watsa labarun, kuma zakaran nasarar abokin ciniki. Ya kasance yana aiki don iotum shekaru da yawa don taimakawa ƙirƙirar abun ciki don alamu kamar FreeConference.com. Baya ga soyayyarsa ta pina coladas da kuma kamuwa da ruwan sama, Mason yana jin daɗin yin rubutun bulogi da karatu game da fasahar toshewa. Lokacin da baya ofis, ƙila za ku iya kama shi a filin ƙwallon ƙafa, ko kuma a “Shirye Don Cin” sashin Abincin Gabaɗaya.

Toarin bincike

headsets

Mafi kyawun naúrar kai guda 10 na 2023 don Tarukan Kasuwancin Kan layi mara kyau

Don tabbatar da ingantaccen sadarwa da hulɗar sana'a, samun abin dogaro da ingantaccen lasifikan kai yana da mahimmanci. A cikin wannan labarin, mun gabatar da manyan belun kunne guda 10 na 2023 don taron kasuwanci na kan layi.

Yadda Gwamnatoci ke Amfani da Taron Bidiyo

Gano fa'idodin taron taron bidiyo da batutuwan tsaro waɗanda gwamnatoci ke buƙatar kulawa da komai tun daga zaman majalisar ministoci zuwa taron duniya da abin da za ku nema idan kuna aiki a cikin gwamnati kuma kuna son yin amfani da taron bidiyo.
na'urar kira-fridge mai yawa

Callbridge: Mafi kyawun Madadin Zuƙowa

Zuƙowa na iya shagaltar da hankalin ku, amma dangane da tsaro na kwanan nan da keta sirrin su, akwai dalilai da yawa da yawa don la'akari da zaɓi mafi aminci.
Gungura zuwa top