Mafi Kyawun Taro

An Yi Taruka Masu Sauƙi: Sabon Dashboard ɗin ku

Share Wannan Wallafa

Lokacin da yazo ga tasiri da kyawawan tarurrukan kan layi, ƙwarewar mai amfani shine lamba ɗaya. Ƙararren ƙira, ayyuka masu sauƙi-da-amfani, ɓataccen sarari na gani da fasaha da aka shimfiɗa a hankali suna ba masu amfani da fasahar zamani da suke so su yi amfani da su don samun aiki mai ma'ana - daga ko'ina. Ko a cikin mutum, ko a cikin jama'a, ko kuma gabaɗaya, tarurrukan ku za su bi ku; Wannan shine dalilin da ya sa zabar dandalin taron yanar gizo wanda zai iya ci gaba da ƙarfafa ayyukan ku ta hanyar adana lokaci yana ba da mafita "aiki mafi wayo ba wuya".

Sauƙaƙe taronku yana nufin sauƙaƙa rayuwar ku. Bari Callbridge ya nuna muku yadda fasaha ta inganta ingantaccen ƙwarewar mai amfani tare da kyakkyawan tunani-fita fasali na fuskantar mabukaci da gudanawar aiki kamar Sabunta Dashboard Callbridge da aka ƙaddamar kwanan nan.

Bidiyo YouTube

 

Me yasa Sabunta Dashboard?

Callbridge ta himmatu wajen baiwa abokan ciniki sabbin fasahohi. Tare da ingantaccen sabis na abokin ciniki azaman tauraro na arewa, ya ƙara bayyana cewa yin kyakkyawan ra'ayi na farko yana farawa lokacin da suka sauka akan shafin.

Ga abokan ciniki waɗanda ke amfani da Callbridge da farko don taron taron bidiyo, ba shakka, za su so mafi kyawun bidiyo da sauti, da haɗin kai mafi sauri. Amma nasara yana cikin cikakkun bayanai kuma yana farawa ta hanyar sanya abubuwa masu kyau da kyau da sarrafawa. Shi ya sa aka ƙera ingantaccen dashboard mai daɗi. Makasudin? Don sauƙaƙawa da ɓarna.

Paleti mai launi, kwarara, keɓancewa, maɓallan isa ga sauri; Dashboard shine inda sihirin ya fara.

Ra'ayin Farko yana Ma'ana da yawa

Shin kun san kuna da ƙasa da daƙiƙa 30 don yin kyakkyawan ra'ayi na farko? Bisa lafazin safiyo, a zahiri ma ya fi ƙasa - kawai 27 seconds. Wannan gaskiya ne ga saduwa da sababbin mutane kamar yadda ake amfani da sababbin fasaha, har ma fiye da haka lokacin saduwa da sababbin mutane yayin amfani da sababbin fasaha.

Tun daga lokacin da abokin ciniki ya sauka a shafin, ya shiga dakin taro na kan layi ko kuma ya yi amfani da dandalin tattaunawa na yanar gizo, sun riga sun yanke shawarar ko suna so ko a'a. Kwarewar mai amfani na farko shine maɓalli, musamman idan yazo ga dashboard. Sauƙaƙe, ayyuka masu launi masu launi suna ba da izinin bin diddigi da kewayawa mara kyau, ma'ana cewa mutane ba sa ɓata lokaci suna dannawa don neman umarni da ya dace ko zazzagewa don isa inda suke son zuwa.

GabanBisa ga bincike, umarni biyu mafi mahimmanci don fasahar taron bidiyo suna fara sabon taron bidiyo da tsarawa. Sanin cewa waɗannan ayyuka guda biyu sun fi zama dalilai na farko ga duk wanda ya shiga dashboard ɗinsa a farkon wuri, ya bayyana a fili cewa fara taro da tsara taron dole ne ya kasance a layi na gaba da tsakiya.

Yanzu, lokacin da kowa ya buɗe asusun kiran su na Callbridge don samun damar dashboard ɗin su, maɓallin “Fara” shine mafi shaharar umarni akan shafin azaman maɓallin aikin farko, sannan zaɓin tsarawa kusa da shi.

Callbridge Yana Sauƙaƙe Tarukan Haɗin Ku

Gabatar da sabuntawar dandali na Callbridge da ingantaccen sauƙaƙan dandali wanda ke ba da izinin kewayawa cikin sauri da ƙarin tarurrukan dagewa waɗanda ke haifar da haɓaka haɓaka aiki.

  1. Bayanin taroBayanin shiga
    Ba kamar yadda aka saba amfani da shi ba, bayanan bugun kira da kwafi maɓallan bayanan an matsar da su don ƙarin tsaftacewa da ƙarancin kamanni. Ƙara zuwa gaskiyar cewa mahalarta sun ga wannan bayanin yana da ruɗani, waɗannan cikakkun bayanai har yanzu ana samun su amma a ƙarƙashin maɓallin "Duba Bayanan Dakin Taro." Kawai danna wannan hanyar haɗin don samun damar bayanai iri ɗaya amma an tsara su da kyau.
  2. Sabon Sashen Taro
    A hanzarta fitar da tarurrukan da aka tsara masu zuwa da kuma taƙaitaccen bayanin da ke ƙarƙashin sashin "Taro". Yi la'akari da maɓallan "Masu zuwa" da "Past" da ke akwai don samun sauƙi da ƙarancin rudani.Bayanin taro
  3. Ƙaƙama
    Don haɓaka ƙwarewar mai amfani "lokacin farko", dole ne a ƙaru "daidaita" samfurin. Bayan haka, lokacin da duk abin da kuke da shi shine kawai seconds don yin tasiri, idan ba za ku iya sanya abokin ciniki ya “tsaya” ba to kun rasa su! Don sanya dandamali ya zama mai “mankowa,” alamar avatar an motsa shi don zama gaba gaba don baiwa abokan ciniki wata bayyananniyar hanya ta keɓance asusunsu. Daga nan, mirgina kan gunkin yana jan zaɓin gyara don yin canje-canje da daidaita saituna cikin sauƙi.
  4. gyara hoton bayanin martabaMaballin Fara da Zazzagewa
    Aiwatarwa ayyuka mafi kyau idan ya zo ga ƙira maɓalli yana nufin cewa mahalarta taron sun sami mafi kyawun ƙwarewar mai amfani a duniya:

    • Bambance-bambancen gani na farko da na sakandare
    • Samun maɓallin aikin farko ɗaya kawai
    • Tsayawa maɓallin aikin farko a gefen hagu na shafin akan cikakken ƙirar shafi

Bugu da ƙari, sabon maɓallin farawa na Callbridge yana da ƙarfi kuma a sarari kuma ya zo tare da jerin zaɓuka tare da ƙarin zaɓuɓɓuka don ba da damar tarurrukan haɗaɗɗiyar:

  1. Farawa da allo allo - inda mai amfani ke zuwa kai tsaye zuwa taro amma ba zai iya ji ko a ji ba kuma nan da nan ya buɗe tsarin raba allo. Yana da amfani lokacin da yake cikin ɗakin taro na zahiri inda ba a buƙatar sauti.
  2. Fara da matsakaici kawai - inda mai amfani ke zuwa taron kai tsaye ba tare da sauti ba, mai amfani idan kai ne ke kula da gudanar da taro yayin halarta a zahiri ko haɗa sauti ta waya.

Tare da Callbridge, zaku iya tsammanin ingantaccen dandamalin taron tattaunawa na gidan yanar gizo wanda ke ci gaba da zamani, yana motsawa cikin saurin fasaha. Callbridge yana kawo fasalulluka na zamani na kan layi kamar Cue™ mataimakin mai ƙarfin AI, raba allo, kusurwoyin kyamara da yawa, da ƙari yayin da kuma kasancewa gaba da gaba tare da abin da ke faruwa da sha'awar abokan ciniki. Don ƙanana, tsakiya, da manyan kasuwancin kasuwanci, Callbridge yana sa taron ku na kama-da-wane ya zama mai sauƙi.

Share Wannan Wallafa
Hoton Dora Bloom

Dora Bloom

Dora ƙwararren ƙwararren ɗan kasuwa ne kuma mahaliccin abun ciki wanda ke da sha'awar sararin fasaha, musamman SaaS da UCaaS.

Dora ta fara ayyukanta a cikin kasuwancin ƙwarewa ta hanyar samun kwarewar hannu-da-ƙafa tare da kwastomomi da kuma kyakkyawan fata wanda a yanzu ya danganta da mantra mai mahimmancin abokin ciniki. Dora ta ɗauki hanyar gargajiya don talla, ƙirƙirar tatsuniyoyi iri iri masu gamsarwa.

Babbar mai imani ce a cikin “Matsakaicin shine Saƙo” na Marshall McLuhan wanda shine dalilin da yasa take yawan zuwa shafukanta na yanar gizo tare da matsakaita da yawa don tabbatar da tilastawa masu karatun ta da motsawa daga farawa zuwa ƙarshe.

Ana iya ganin aikinta na asali da wanda aka buga akan: FreeConference.com, Callbridge.com, Da kuma TalkShoe.com.

Toarin bincike

saƙon nan take

Buɗe Sadarwar Sadarwa: Ƙarshen Jagora zuwa Features na Callbridge

Gano yadda cikakkun fasalulluka na Callbridge zasu iya canza kwarewar sadarwar ku. Daga saƙon take zuwa taron bidiyo, bincika yadda ake haɓaka haɗin gwiwar ƙungiyar ku.
headsets

Mafi kyawun naúrar kai guda 10 na 2023 don Tarukan Kasuwancin Kan layi mara kyau

Don tabbatar da ingantaccen sadarwa da hulɗar sana'a, samun abin dogaro da ingantaccen lasifikan kai yana da mahimmanci. A cikin wannan labarin, mun gabatar da manyan belun kunne guda 10 na 2023 don taron kasuwanci na kan layi.

Yadda Gwamnatoci ke Amfani da Taron Bidiyo

Gano fa'idodin taron taron bidiyo da batutuwan tsaro waɗanda gwamnatoci ke buƙatar kulawa da komai tun daga zaman majalisar ministoci zuwa taron duniya da abin da za ku nema idan kuna aiki a cikin gwamnati kuma kuna son yin amfani da taron bidiyo.
Gungura zuwa top