Mafi Kyawun Taro

Nasihu 10 na Tallace-tallace Bidiyo Ga Masu Koyawa Don Janyo Morearin Abokan ciniki

Share Wannan Wallafa

tallan yanar gizoMuna zaune ne a cikin duniyar da za mu fi son ganin ta mu gaskata da ita. “Nunawa” maimakon “faɗi” ya fi sauri, ya fi inganci, kuma zai iya narkewa a yanayin da ya wuce gona da iri, da kuma gasa yanayin dijital. Kawai tunanin adadin memes, da sakonnin kafofin watsa labarun da kuke cin karo da su yau da kullun ko ƙaddamar da abun ciki, gami da bidiyo, da labaran da suke bayyana akan labaran labarai da yawa a dandamali da yawa!

Masu horarwa, yi la'akari da yadda wannan ya shafe ka da kuma hanyoyin da kake wakiltar kanka, samfurinka, da alama a kan layi. Ikon duka biyun samar da bidiyo da kallon bidiyo-kan buƙata a zahiri daga tafin hannunka yana nufin kowa yana da ikon zama mai kirkira. Wannan duka albarka da la'ana.

Don haka ta yaya za ku fita daga hayaniya? Ta yaya zaku isar da sakonku ta hanyar kuma zuwa ga takamaiman masu sauraron ku?

Bari mu bincika. Talla ta bidiyo…

Idan bayanin "nunawa da faɗi" ya tunatar da ku game da makarantar sakandare, to dama! Kidsananan yara, kamar mu da muke rayuwa a cikin irin wannan zamani mai wadataccen zamani da kafofin watsa labarun, suna da ɗan gajeren hankali, ƙarancin ƙarfi, buƙatar ilimi, da sha'awar nishaɗin.

mutum kwamfutaTalla na bidiyo yana ba da duk ƙimar da aka ambata a sama ta hanyar da aka haɗa ta da kyau kuma aka ɗaure ta da kyau don amfanin kan layi.

Bidiyoyin motsa jiki na gani waɗanda aka shirya, bi dabarun kafofin watsa labarun kuma suna da wani abu mai gamsarwa don faɗi, suna amfani da dalilai masu yawa. Talla ta bidiyo tana sanya sakonka a gaba da tsakiya zuwa:

  • Kulla yarjejeniya
  • Janyo hankalin kwastomomi
  • Bunƙasa alamarku ko sabis ko samfuran ku
  • Haɗa sani
  • Yi zane

Haɗa tallan bidiyo a matsayin ɓangare na dabarun sadarwar kasuwancinku na iya zama da fa'ida sosai:

  1. Faɗi ƙari a cikin ɗan gajeren lokaci: Bidiyo sun yanke abin gudu kuma abin tunawa ne. Kamar yadda ake cewa, “minti ɗaya ya fi daraja 1.8 miliyan kalmomi. "
  2. Masu horarwa na iya sake amfani da bidiyo sau da yawa don sabbin abokan ciniki maimakon kasancewa tare da sabbin abubuwan yau da kullun kowane lokaci.
  3. Yayinda kake samun kwanciyar hankali akan kyamara, mataki na gaba don haɓaka kasuwancinku shine samar da bidiyo na koyawa waɗanda ke ɗauke muku nauyi. Bunƙasa kasuwancinku tare da abun da aka riga aka yi rikodin kuma an ɗora cajin daban don shawarwari a ainihin lokacin!

Shin kun riga kun sami wasu dabarun tallan bidiyo a cikin bututun mai? Babban! Ga wasu ƙarin bayani a gare ku. Ana buƙatar karin jagora da tallafi? Abin mamaki! Ci gaba da karatu.

Irƙira da shirya abun ciki daga manufa zuwa ƙarshe tare da kasancewa a gaban kyamara duk na iya ɗaukar ɗan ƙaramin aiki. Dukkan tsarin sanin abin da za a fada da yadda za a fada shi: kyakkyawa, kasancewar mutum, lura da sautin muryar ku da yanayin jikin ku - na iya zama dan kadan abin tunawa. Amma yana yiwuwa, kuma gaba ɗaya ya cancanci!

Kar ka bari wadannan uzuri 5 masu zuwa su hana ka:

    1. "… Amma ya zama cikakke!"
      Kar ku yarda tunanin abun cikinku ya zama "cikakke" ya shiga hanyar ƙirƙirar abun cikin ainihin. Wasu daga cikin mafi kyawun bidiyo daga can tare da mafi girman ra'ayoyi suna kallon "mai son". Wadannan ajizancin suna sanya abun cikin ya zama mafi kusanta, na gaske kuma na gaske ba tare da jin kamfani ko ajanda ba.
    2. "Ban san yadda ake amfani da software ba."
      Abin da kawai ake buƙata shi ne tafiya, haske mai kyau, da wayan komai da ruwanka ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Koyi fewan ra'ayoyi na asali kuma fara jinkiri sosai tare da software na taron bidiyo wanda yazo tare da fasalulluran mai amfani. Rikodi na bidiyo da bidiyo, da kuma raba allo na iya sa ku tashi cikin sauri. Kuma kawai tuna: zaku sami mafi kyau tare da ƙarin aiki.
    3. "Bana jin dadi sosai."
      Amince da ra'ayin ku kuma ku isar da shi a bayyane kuma yadda ya kamata. Yana iya jin baƙon abu kuma bazai yuwu ka samar da wani abu mai yawa ba kamar yadda kayi fata - da farko. Amma kamar kowane abu da kuke aiwatarwa kowace rana, zaku sami ƙarfin gwiwa kuma fara ganin sakamako. Sanya karfin zuciyar ku kuma zaku ji kanku ya fara girma.
    4. "Ba na son yadda nake ji ko sauti."
      mutum ipadDole ne ku saba da yadda kuke sauti, ko kuna so ko ba ku so! Wannan lamari ne kawai na lalata hankali. Yi la'akari da abubuwa uku masu zuwa waɗanda zasu taimaka maka duba da sauti mafi kyau:
      a. Zabi wurare daban-daban har sai kun sami tabo da kuke so. Nuna idan kuna son yadda kuke kallon tsaye ko zaune yayin cikin gida ko a waje, hasken dumi ko haske mai sanyi, da dai sauransu.
      b. Nuna fuskarka a cikin hasken halitta gwargwadon iko. Kada ku ɓoye a bayan inuwa ko zaɓi duhu, hasken haske. Kasance gaba-gaba tare da masu sauraro ka kuma nuna fuskarka!
      c. Sanya abin da zai sa ku ji daɗi da aji. Alamu na iya zama mai ɗan jan hankali amma ana iya daidaita su da launuka masu ƙarfi. Idan kun ji "an haɗa ku" wannan yanayin zai haskaka cikin bidiyo.
      Tambayi kanku waɗannan tambayoyin guda 5 kafin kuyi rikodin:
      1) Shin masu sauraron ku zasu iya ganin ku?
      2) Shin masu sauraron ku zasu iya jin ku?
      3) Shin kuna farin ciki da bayanan baya?
      4) Shin kun san inda ruwan tabarau yake (anan ne ya kamata ku haɗa ido)?
      5) Shin kuna son yadda kuke kallo daga inda aka sanya kyamara (matakin ido yawanci yafi kyau)?
    5. "Ba ni da lokaci, yana da wahala da tsada!"
      Kuna da zaɓi don yin abun cikin bidiyo, babu wanda ya ce dole ne! Daraja wannan zaɓin ta hanyar sauƙaƙa shi. Zaɓi software na taron bidiyo wanda ya ninka matsayin dandamalin rikodin ku don haka zaku iya ƙirƙirar ingantaccen sauti da abun cikin bidiyo. Shirya saiti (wayar da aka caja ko kwamfutar tafi-da-gidanka, tafiye tafiye, da taga da aka fi so) a shirye don zuwa a wani lokacin. Ka sanya gajeren bidiyon ka kuma kasance da abin da kake son faɗi sabo a zuciyar ka.

Ta hanyar inganta kwarin gwiwar ka da yadda kake gabatar da kanka a kan allo, duba yayin da ka fara zana wasu kwastomomin da kake so.

Nasihu 10 Don Amfani da Tallan Bidiyo Don Janyo hankalin Morearin Abokan Ciniki

Tare da 'yan nasihu kaɗan, kuna iya zama lafiya akan hanyarku don ƙirƙirar abun ciki wanda zai dace da masu sauraro da kuke son jan hankali. Kuma tare da software na taron bidiyo wanda ke da sauƙin amfani kuma ya zo dauke da fasali don ƙarfafa kasancewarka ta kan layi, zaku iya farawa yanzunnan:

  1. Nemi Daidai Wanda Kake Niyya
    Kafa abin da kuke miƙawa ya dogara da masu sauraron da kuke yiwa wayo. Kafin ku miƙa hannu, ku sani idan hanyar ku na iya zama da barkwanci da ba'a ko mafi tsanani da kuma burgewa.
    Duk abin da kuke bayarwa ta cikin bidiyon (ƙaddamar da samfura ko sharhi game da abubuwan da suka faru kwanan nan), isarwar ya kamata ya dace da alamun ku kuma ya nuna yanayi da yanayin zafin rai na mutanen da kuke son jan hankalin su.
  2. Fadi Labari Mai Tantarwa
    Bidiyon tallan ku yakamata ya haifar da alaƙar motsin rai maimakon kasancewa mai wahalar siyarwa da sakar shi ta hanyar tallace-tallace. Yi amfani da kalmomin buzz waɗanda ke daɗaɗawa kuma shiga cikin motsin zuciyar masu sauraro azaman hanyar shiga rayuwarsu. Lokacin da kuka fahimci motsin zuciyar su, yana taimakawa matattarar sayarwa da bayar da labarin da ya faɗo gida maimakon jin kamar kuna tilasta ciyar da kayan ku ko sabis.
  3. Shock, Wow da burge - A cikin dakika 4
    Komai muhimmancin sakon ka, sai a sadar dashi ta hanyar da ba za a iya mantawa da shi ba. Sa sakonka ya zama abin dariya, saboda wa yake son bidiyo mara kyau? Hankali shine sabon kuɗaɗen waje, don haka sanya biyan ya zama mai ƙima. Wace ƙima za ku iya ƙarawa? Abin dariya? Ilimi? Wit? Lambar kiran kasuwa? Gaskiya mai ban mamaki?
    Kuna da ƙaramin taga - a zahiri sakan 4 - a farkon farawa don yin ra'ayi. Yi mafi yawan shi tare da layin buɗe baki, wa'adi, ko gyaran gani mai kayatarwa.
  4. Ka tuna da Masu Amfani da Waya
    Shafukan watsa shirye-shiryen bidiyo da dandamali raba bidiyo suna ba da kwarewar mai amfani a duk hanyoyin sadarwa. Tabbatar da cewa bidiyo ɗinku ya dace kuma zai iya gudana akan wayar hannu ba tare da la'akari da girman allo ba. In ba haka ba, kuna hana kanku damar samun ƙarin masu kallo ta hanyar barin babban ɓangare na masu sauraron ku.
  5. Kiyayeshi a takaice
    Mutane suna cikin aiki amma suna kan wayar su yayin aiki, a tsakanin tarurruka, lokacin hutu, ko duk lokacin da suka sami aan mintuna suna numfashi. Isar da saƙo ingantacce wanda ya bar tasiri mai ɗorewa. Wani ɗan gajeren bidiyo mai sauƙin narkewa (rufin rubutu, bayanin tuntuɓarmu, abin sha'awa) zai harba duk abin da za ku faɗi da sauri.
  6. Jan Hankalin Masu Sauraron Ku Maimakon Koran Su
    Fara da “buhunan tagulla” na saƙonku. Mecece manufa da babban abin da kuke buƙatar isarwa? Daga can, jazz har ya haɗa da kiɗa, wargi ko tunani, takamaiman kalmomin, kwarewar kanku, gyare-gyare, hotuna, shirye-shiryen bidiyo, da sauransu Cibiyar bidiyo a kusa da mai amfani da ku. Idan sakonku bai dace da su ba, mai yiwuwa ba za su haɗi ba. Yi magana da yarensu kuma nuna yadda kuka fahimce shi.
  7. Yi amfani da SEO don Inganta Samun ku
    Fitar da karin zirga-zirga ta hanyar amfani da kalmomin kaɗan na Ingantaccen Injin Bincike. Zaɓi kaɗan ta hanyar bincika tare da Google kuma yi amfani da su a cikin hashtags, bayanin bidiyo, da kanun labarai.
  8. Mutane Suna Amsawa Ga Take, Ba Abun ciki ba
    Aiwatar da kalmomin shiga cikin taken don bidiyon ku ya iya zama a saman shafin kuma a gani. Hakanan, tuna cewa mutane suna siyan kanun labarai masu daukar ido, ba bidiyo sosai ba - duk da haka. Tunanin shine ya yaudaresu su buga wasa ta hanyar sanya taken takamaiman bukatunsu ko matsalar su.
  9. Bayar da Darajar Ilimi
    Irƙira amintacce game da samfur ko alama ta hanyar miƙa rikodin bidiyo wanda ke nuna matsala da warware ta. Bayar da nasihu, ko ƙwace allo da kuma wargaza batun ta hanyar bidiyo maimakon labarin ko yanki mai tsayi. Wannan na iya ɗaukar sifa a matsayin ƙaramin tsari, gidan yanar gizo, teleseminar ko rayayyun rafi akan YouTube.
  10. Kasance Cikin Kasafin Kudin Ka
    San lokacin da za a fantsama da kuma lokacin adanawa. Nuna kayan ka da samar da hotuna masu kyau wadanda suke nuna kayan aikin sa ko yadda yake aiki zai zama mafi kyawun kwararre. Irƙirar girman mintina na 2 na alamun haske na shaidun abokin ciniki don Instagram tabbas ana iya yin shi da wayoyin ku!

Kawai tuna cewa tallan bidiyo yana ɗaukar ɗan horo da sanin-yadda. Amma dandamali ne mai mahimmanci idan ya zo ga inganta abubuwan da abokinku yake bayarwa, da kuma tabbatar da kanku a matsayin ƙwararre a fannin koyawa ku.

Arfafa sadakar ku da kuma ƙarfafa masu sauraron ku lokacin da kuka raba ƙwarewar ku da ƙwarewar ku ta hanyar nau'ikan bidiyo na talla iri-iri. Taron bidiyo na mai bincike wanda zai baka damar yin rikodin daga na'urarka yana da matukar taimako wajen ƙirƙirar waɗannan bidiyo daga karce. Kafin ka fara yin rikodi, ka fahimci kanka da masu zuwa nau'ikan bidiyo:

  • Brand
    Rage abin da alamar ku ke nufi ta hanyar raba hangen nesan ku, bayanin sanarwa ko kuma nuna kayan ku. Samu sunan kamfanin ku a wurin don gina wayewar kai da mutuncin alama.
  • zanga-zanga
    Wannan damarku ce ta "nuna" maimakon "faɗa." Yi amfani da raba allo ko rikodin taro don ɗaukar mahalarta kan yawon shakatawa na software ko bincika yadda fasalin kayan aikin ku yake aiki. Idan kuna ba da sabis ko shawara, ɗauki masu sauraron ku ta hanyar sadakar ku.
  • Event
    Gudanar da taron kama-da-wane? Halartar taron kasa da kasa? Zauna a kan kwamitin a taron koli? Rubuta kwarewar ku yanzu don rabawa daga baya. Yi rikodin fim ɗin wurin, gudanar da tambayoyin kuma a bayan fage don bawa masu sauraron ku damar ɗaukar hoto.
  • Gwani Gwanaye
    Gina wa kanka suna ta hanyar yin hira da wasu shugabannin masana'antu da masu tasiri, walau kai tsaye ko a cikin taron kan layi. Wannan zai haifar da amincewa da iko ko suna da ra'ayi iri ɗaya ko a'a. Yi tunani a ƙafafunku kuma ku kunna tattaunawa tsakanin masu sauraron ku. Tattaunawa cikakke ne don ƙirƙirar sabon abun ciki ko buɗe tattaunawa akan layi.
  • Ilimantarwa ko Yadda ake
    Ba wa masu sauraron ku darajar ta hanyar koya musu wani abu a kan tashi ko a gaba. Basu ɗan abin hikima don zasu iya gano yadda zasu daidaita da kayan aikinku. Ana iya tsara wannan a cikin wasiƙar labarai ko impromptu akan tashar kafofin watsa labarun.
  • description
    Kafa babban kwastomomin ku kuma ƙirƙirar labari a kusa da shi wanda ke biyan bukatun yawan ku. Wace matsala samfurinku ko sabis ɗinku ke gyarawa? Createirƙiri wani ɗan ƙaramin tsari wanda ke bayani da bayyana kwastomomi daban-daban na aiki a cikin bidiyo da aka shirya da kyau.
  • Graphic
    Rushe rikitarwa ko mahimman bayanai tare da abubuwan gani waɗanda ke sauƙaƙa fahimtarsu. Yi amfani da hotunan hannun jari ko fim ko neman mai zane wanda zai iya kwatanta abin da ya kamata ku faɗi.
  • Abokin Shawara
    Abokan ciniki masu gamsarwa za su iya raira waƙoƙin yabonku kuma su ba da cikakken fahimta game da baikarku. Yi rikodin magoya bayanka yayin da suke bayyana ƙalubalensu da kuma yadda kuka sami damar jagorantar su. Ptaddamar da martani tare da tambayoyi da amsoshi waɗanda ke ƙarfafa baƙonku.
  • Live Stream
    Yi shiri don ɗan ƙaramin ci gaba! Samun rayuwa yana nuna ainihin kai a matsayin mai horarwa - a wannan lokacin. Kawai ka tabbata kana da sako-sako da ajanda zaka bi don ka tsaya akan lokaci da gangan. Irin wannan bidiyon yana ba masu kallo ainihin abin da kuke tare da shi "yana jan rafin da ya fi tsayi da kuma ƙimar haɗin kai."
  • Sakonni Na Musamman
    Yi rikodin kanka ta amfani software na taron bidiyo magance takamaiman abokin ciniki ko wani yanki na masu sauraron ku yayin bayar da shawarwarin kan ku. Waɗannan lokuta na musamman sun sa masu sauraron ku ji da gani.

Bari Callbridge ya kasance hanyar sadarwar hanyar sadarwa guda biyu wacce zata samar maka da sana'arka ta koyawa tare da kayan tattaunawar bidiyo wadanda suke aiki don "nuna" maimakon "fada." Dimara girma zuwa dabarun tallan ku tare da fasali iri-iri masu yawa:

- Yi amfani da rikodin taro fasali don ɗaukar hoto nan da nan na hulɗar abokin ciniki don amfani da shi a cikin bidiyo na Facebook.

- Ji dadin AI-ingantaccen kwafi fasali don sauƙin ƙwaƙwalwar murya zuwa rubutun da ke ba ku ingantaccen fayil ɗin rubutu na tattaunawar abokin ciniki cikakke don tasiri mai ruɗi.

- Amfana da kayan aikin raba allo don raba abun ciki a ainihin lokacin tare da abokan ciniki ko buga rikodin kuma amfani azaman ɓangare na abun cikin bidiyon ku don sauƙin kewaya ko azaman ƙarin layin zuwa bidiyon ku.

Share Wannan Wallafa
Hoton Dora Bloom

Dora Bloom

Dora ƙwararren ƙwararren ɗan kasuwa ne kuma mahaliccin abun ciki wanda ke da sha'awar sararin fasaha, musamman SaaS da UCaaS.

Dora ta fara ayyukanta a cikin kasuwancin ƙwarewa ta hanyar samun kwarewar hannu-da-ƙafa tare da kwastomomi da kuma kyakkyawan fata wanda a yanzu ya danganta da mantra mai mahimmancin abokin ciniki. Dora ta ɗauki hanyar gargajiya don talla, ƙirƙirar tatsuniyoyi iri iri masu gamsarwa.

Babbar mai imani ce a cikin “Matsakaicin shine Saƙo” na Marshall McLuhan wanda shine dalilin da yasa take yawan zuwa shafukanta na yanar gizo tare da matsakaita da yawa don tabbatar da tilastawa masu karatun ta da motsawa daga farawa zuwa ƙarshe.

Ana iya ganin aikinta na asali da wanda aka buga akan: FreeConference.com, Callbridge.com, Da kuma TalkShoe.com.

Toarin bincike

saƙon nan take

Buɗe Sadarwar Sadarwa: Ƙarshen Jagora zuwa Features na Callbridge

Gano yadda cikakkun fasalulluka na Callbridge zasu iya canza kwarewar sadarwar ku. Daga saƙon take zuwa taron bidiyo, bincika yadda ake haɓaka haɗin gwiwar ƙungiyar ku.
headsets

Mafi kyawun naúrar kai guda 10 na 2023 don Tarukan Kasuwancin Kan layi mara kyau

Don tabbatar da ingantaccen sadarwa da hulɗar sana'a, samun abin dogaro da ingantaccen lasifikan kai yana da mahimmanci. A cikin wannan labarin, mun gabatar da manyan belun kunne guda 10 na 2023 don taron kasuwanci na kan layi.

Yadda Gwamnatoci ke Amfani da Taron Bidiyo

Gano fa'idodin taron taron bidiyo da batutuwan tsaro waɗanda gwamnatoci ke buƙatar kulawa da komai tun daga zaman majalisar ministoci zuwa taron duniya da abin da za ku nema idan kuna aiki a cikin gwamnati kuma kuna son yin amfani da taron bidiyo.
Gungura zuwa top