Mafi Kyawun Taro

Yadda ake tsara Webinar Kuma Samar da Jagora don Kasuwancin ku

Share Wannan Wallafa

Kallon gefen mutum yana aiki akan tebur akan kwamfutar tafi -da -gidanka, a kusurwar salo, wurin aiki mai launi mai launin shuɗi, kewaye da firam da littattafan rubutu akan teburShirya da ɗaukar nauyin webinar yana ɗaya daga cikin kayan aikin talla da yawa da zaku iya samun damar buɗe kasuwancin ku, samun abokan ciniki da haɓaka masu sauraron ku. digital marketing ya ƙunshi sassa masu motsi da yawa waɗanda suka haɗa da dabaru da dabaru don samun idanu akan samfuran ku, sabis da bayarwa, gami da rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo, SEO, email, apps, bidiyo, da webinars.

Webinars sune ingantattun kayan aiki don haɗawa tare da masu sauraron ku. Ƙananan matsin lamba ne, babban dawowar dabarun tallace-tallace mai inganci wanda ke ba da bayanai kyauta da jan hankali tare da kira zuwa mataki a ƙarshe. Ana iya yin rikodin su ko rayuwa kuma aƙalla, suna da tasiri wajen haɓaka jerin imel ɗin ku. Aƙalla, za su iya shigo da wasu manyan tikiti, dangane da jerin farashin ku da sadakokin ku!

Anan ne yadda ake tsara gidan yanar gizo da samar da jagora don kasuwancin ku a cikin 'yan matakai kaɗan:

1. Menene taken ku?

Duk da yake wannan na iya zama kamar tambaya bayyananniya, ita ce ku kuma kungiyarku ya kamata ya zama bayyananne kuma mai gamsarwa game da. Zaɓin madaidaicin maudu'i wanda ya dace da masu sauraron ku kuma ya sanya samfurin ku, sabis ko bayarwa a cikin madaidaicin haske tare da ba da madaidaicin hanyar da za ta daidaita batun ku kuma ƙirƙirar gabatarwar ƙwararre.

Ƙungiyar mutane uku da ke aiki daga kwamfutar tafi -da -gidanka ɗaya a kan tebur a cikin aikin gama gari Mutum yana danna ta kwamfutar tafi -da -gidanka, kuma mace tana rubuta rubutuHakanan, yanke shawara idan gabatarwar ku gabatarwa ce ta tallace -tallace ko a'a, zai taimaka wajen kafa waɗanne kalmomi da sharuɗɗan da zaku yi amfani da su don haɗawa da masu sauraron ku. Da yake magana game da masu sauraron ku, kun san wanda kuke magana da shi? Menene persona na mai siyan ku? Wanene abokin cinikin ku? Daga can, zaku sami damar gina kanun labarai wanda ya ƙunshi abin da kuke ƙoƙarin faɗi.

Kada ku yi jinkirin samun takamaiman ma! Ƙarin takamaiman batun, mafi yawan masu sauraro nan da nan kuma masu sha'awar za ku shiga.

2. Wanene zai gabatar?

Wataƙila kuna da mutane kaɗan waɗanda ke shirye kuma masu ilimi game da batun da kuka zaɓa. Wataƙila ya dace da wasu fewan mutane su haɗa kai tare kuma su haɗa kai. A gefe guda, yana iya zama mafi yiwuwa ga mutum ɗaya ya hau kan farantin, kamar Shugaba ko ƙwararren sashin. Duk hanyar da kuka bi, ku tuna wannan; Kowa yana son yin aiki kuma baya jin kamar ana ɓata lokacin su. Tabbatar cewa mai magana da ku zai iya jagorantar ƙungiyar ba tare da kasancewa marasa rai ba.

3. Menene za a haɗa a cikin bene?

Tare da madaidaicin taron tattaunawar bidiyo, ba lallai ne a gabatar da gabatarwar ku ba bayan nunin faifai tare da ƙasa da maki mai ban sha'awa. Madadin haka, zaku iya shiga mahalarta tare da allo na kan layi wanda ya haɗa launuka, siffofi da hotuna, har da bidiyo! Gwada raba allo don kewayawa ta fasaha mai wuyar bi da taƙaitaccen bayani don cikakkun bayanai waɗanda za a iya haskaka su kuma a kawo su cikin rayuwa cikin sauƙi.

4. Wani lokaci za ku sami gidan yanar gizon ku?

Don iyakar ƙarfin ku, ba da lokacinku don kammalawa da haɓaka gidan yanar gizon ku don mafi kyawun fitowar jama'a. Idan taro ne na kama-da-wane na cikin gida, haɓakawa ba zai ɗauki fifiko mai yawa ba, duk da haka, idan kuna “kiran sanyi” kuma kuna neman faɗaɗa isar ku, za ku iya yin ɗan bincike idan ya zo ga tsara lokaci.

Dangane da wanda kuke ƙoƙarin yin niyya, yanke shawara idan ya fi kyau a jawo hankalin masu sauraron ku don ɗan gajeren “abincin rana da koyo” ko kuma bitar da ta fi tsayi da yamma ko a safiyar karshen mako.

Pro-tip: Sami mai shiga tsakani ko abokin haɗin gwiwa a cikin jirgin don taimakawa tambayoyin filin, da daidaita tattaunawar.

Mace mai farin ciki cikin farin t-shirt tana aiki akan laptop a gaban taga tana fuskantar koren ganye a waje5. Za ku haɗa ta zuwa dandamalin sarrafa kansa?

Lokacin zabar yin amfani da mafita na taron bidiyo azaman dandamali na gidan yanar gizon ku, duba don ganin irin haɗe -haɗen da ke yiwuwa. Tare da Callbridge, zaku iya isa ga masu sauraro mara iyaka mara iyaka ta hanyar raye-raye kai tsaye zuwa YouTube, ko saita aikace-aikacen ɓangare na uku don haɗa mahalarta zuwa shafin saukowa da ko shafin rajista don sarrafa bin diddigi ta atomatik da lokutan gini.

6. Ta yaya za ku inganta gidan yanar gizon ku?

A cikin lokacin da za ku fara zuwa gidan yanar gizonku, yana da mahimmanci ku bayyana akan tashoshi daban-daban don taimakawa samun fa'ida, kamar rubutun kafofin watsa labarun kyauta da tallace-tallacen kafofin watsa labarun da aka biya. Kuna iya haɗawa da kira-zuwa-ayyuka akan abubuwan da kuka rubuta na blog, shafukan yanar gizo, imel, wasiƙar labarai, da kowane abun ciki mai alaƙa. Tuntuɓi abokan ciniki da abokan hulɗa kuma tambaye su su raba. Hakanan, zaku iya inganta webinar ku da Lambobin QR. Ta hanyar samar da lambar QR wacce ke haɗa kai tsaye zuwa shafin rajista ko shafin saukowa na gidan yanar gizon ku. Sanya lambar QR akan kayan tallace-tallace daban-daban kamar fastoci, fastoci, sakonnin kafofin watsa labarun, ko ma kamfen ɗin imel, yana sauƙaƙa masu yuwuwar masu halarta don bincika lambar tare da na'urorin tafi-da-gidanka da sauri shiga shafin rajista, ƙara dacewa da samun dama ga yin rajista don webinar ku.

7. Yaya tsarin gabatarwar ku zai kasance?

Anan ne inda amfani da ingantaccen taron tattaunawa na bidiyo mai aminci da amintacce zai haifar da kyakkyawar ƙwarewar dabaru ga masu halarta. Yi amfani da abubuwan taimako kamar:

  1. Gabatarwa/Yanayin Taron Webinar: Yanayin da za a yi amfani da shi don ba-ɓatanci da gabatarwa ba tare da tsangwama ba. Kuna iya sauƙaƙe sauƙaƙe zuwa kowane yanayin kuma ku cire muryar mutane don tambayoyi da martani
  2. Yin rikodi: Ƙarin taimako ga waɗanda ba za su iya halartar webinar mai rai ba kuma cikakke don sake kunnawa. Hakanan, rikodi yana ba da dama don ƙarin abun ciki wanda za a iya dawo da shi don kafofin watsa labarun, kwasfan fayiloli da sakonnin blog.
  3. Breakunan aaukaka: Don gidan yanar gizo mai zaman kansa ko bita, mahalarta na iya shiga cikin ƙananan ƙungiyoyi. Wannan yana da kyau don takamaiman tambayoyi, karkatar da sassa daban -daban na tafiya mai amfani ko sa mahalarta suyi aiki akan ayyukan rukuni.
  4. Tantancewa: Yi alamar gidan yanar gizon ku ta hanyar zana, nunawa da amfani da siffofi don ɗaukar hankali ko haskaka takamaiman bayanai.

8. Ta yaya za ku bi masu halarta?

Da zarar gidan yanar gizon ku ya cika, kunsa zaman tare da imel mai biyo baya yana gode wa mahalarta halartar su. Aika wani binciken neman amsa, ko haɗa hanyar haɗi zuwa rikodi. Tabbatar kun haɗa da ebook ko tayin na musamman azaman hanyar gode musu saboda lokacin su.

Tare da Callbridge, sanin yadda ake tsara gidan yanar gizo, samar da jagora da kawo samfuran ku, sabis da bayarwa ga haske madaidaici ne, mai sauri da inganci. Kowane mutum a cikin ƙungiyar ku ana iya sanar da shi abubuwan da ke ciki na kamfen ɗin ku da dabarun ku; halarci matsayi, tarurrukan kwakwalwa da tarurrukan ci gaba; ƙari ƙirƙirar webinars na waje waɗanda ke haɗawa, juyawa da rufe tallace-tallace kusan.

Yana da sauƙi kuma mai tasiri!

Share Wannan Wallafa
Dora Bloom

Dora Bloom

Dora ƙwararren ƙwararren ɗan kasuwa ne kuma mahaliccin abun ciki wanda ke da sha'awar sararin fasaha, musamman SaaS da UCaaS.

Dora ta fara ayyukanta a cikin kasuwancin ƙwarewa ta hanyar samun kwarewar hannu-da-ƙafa tare da kwastomomi da kuma kyakkyawan fata wanda a yanzu ya danganta da mantra mai mahimmancin abokin ciniki. Dora ta ɗauki hanyar gargajiya don talla, ƙirƙirar tatsuniyoyi iri iri masu gamsarwa.

Babbar mai imani ce a cikin “Matsakaicin shine Saƙo” na Marshall McLuhan wanda shine dalilin da yasa take yawan zuwa shafukanta na yanar gizo tare da matsakaita da yawa don tabbatar da tilastawa masu karatun ta da motsawa daga farawa zuwa ƙarshe.

Ana iya ganin aikinta na asali da wanda aka buga akan: FreeConference.com, Callbridge.com, Da kuma TalkShoe.com.

Toarin bincike

headsets

Mafi kyawun naúrar kai guda 10 na 2023 don Tarukan Kasuwancin Kan layi mara kyau

Don tabbatar da ingantaccen sadarwa da hulɗar sana'a, samun abin dogaro da ingantaccen lasifikan kai yana da mahimmanci. A cikin wannan labarin, mun gabatar da manyan belun kunne guda 10 na 2023 don taron kasuwanci na kan layi.

Yadda Gwamnatoci ke Amfani da Taron Bidiyo

Gano fa'idodin taron taron bidiyo da batutuwan tsaro waɗanda gwamnatoci ke buƙatar kulawa da komai tun daga zaman majalisar ministoci zuwa taron duniya da abin da za ku nema idan kuna aiki a cikin gwamnati kuma kuna son yin amfani da taron bidiyo.
na'urar kira-fridge mai yawa

Callbridge: Mafi kyawun Madadin Zuƙowa

Zuƙowa na iya shagaltar da hankalin ku, amma dangane da tsaro na kwanan nan da keta sirrin su, akwai dalilai da yawa da yawa don la'akari da zaɓi mafi aminci.
Gungura zuwa top