Yanayin Yanayin Aiki

Don Kira Ko Ba a Kira: Yaushe Haduwa Taron Yanar Gizo Na Kasa Da Kasa Sun Dace A Cikin Kasuwanci?

Share Wannan Wallafa

Shin Ya Kamata Ku Zaɓi Koyaushe Don Taron Kan layi tare da Abokan Internationalasashen Duniya?

Abokan Ciniki na DuniyaKuna iya tunanin cewa tare da duk manyan fasalullukarsa, Callbridge da sauran manyan dandamali na taron tattaunawa sun kashe taron kasuwancin fuska da fuska. Dakin taron kan layi na Callbridge ba ka damar haɗa sauti da bidiyo, raba PDFs da sauran takardu, har ma da rikodin taronku na gaba - to me zai sa ku koma haɗuwa da tsohuwar hanyar?

Gaskiyar ita ce, tsoffin halaye sun mutu da wuya. Kodayake yin taron kan layi na iya zama mafi kyawun fasaha, har yanzu akwai manyan ƙungiyoyin masu kasuwancin da suka fi son yin wasu abubuwa kamar yadda aka saba yi musu a dā: da mutum.

Idan ya shafi dangantakar kasuwancin duniya musamman, ga wasu abubuwan da kuke buƙatar sani.

Abokan ciniki na Internationalasashen Duniya suna son Yarda da Sabon Kasuwanci Cikin Mutum

Abokan CinikiDuk da cewa za su iya shiga ku dakin taro na kan layi a cikin dannawa ɗaya, yawancin 'yan kasuwa za su ji rashin tabbas game da amincewa da sabon kasuwancin ba tare da saduwa da ku a cikin mutum a kalla sau ɗaya ba. Ko da suna da nisan dubban kilomita, tsayawa na yini ɗaya ko biyu don kawar da fargabar da suke da shi tare da musa hannu kan yarjejeniyar zai yi nisa ga yin tasiri mai kyau.

Kuna iya cewa cewa duka ɓangarorin biyu zasu tanadi lokaci da kuzari idan sun yarda su gudanar da taron kan layi maimakon na mutum, kuma kuna da gaskiya. Babbar matsalar ita ce yana da wuya wani ya amince da kai idan baku taɓa haɗuwa da kai ba. Tabbas, tarurrukan kan layi suna ba ku ikon haɗin gwiwa, amma ba da gaske suke nuna wa mutane irin mutumin da kuke nesa da allon kwamfuta ba.

Tarurrukan kan layi Suna Cikakke Domin Kasancewa Na Yau da kullun

Abunda yakamata haduwar Callbridge akan layi cikakke ne don kasancewa cikin saduwa bayan taron farko. Da zarar abokan kasuwancin ku na duniya suka sadu da ku, kiran taro shine cikakkiyar hanyar haɗi dangane da lokaci da farashi. Za ka iya tsara kiran mako-mako ko kowane wata a ƙarƙashin lambar bugun kira ɗaya da lambar isowa don sauƙaƙa alaƙa tsakanin baƙi, ko tsalle cikin kira kai tsaye idan akwai wani sabon ci gaba.

Siyasar Tafiya: Shin Ya Kamata Ku Zauna Ko Ku tafi?

TafiyaDon haka bari mu ce kun yarda da haɗuwa da mai yuwuwar ku a cikin mutum, kuma yana tafiya daidai. Bayan haka, kuna ci gaba ba tare da matsala ba na watanni 8 masu zuwa ta amfani da Callbridge don ci gaba da tuntuɓar juna da haɗin gwiwa. Yanzu kusan lokacin hutu ne, kuma abokin harka ya gayyace ka zuwa bikin su –ya kasarsu. Ba lallai ne ku yi farin ciki da ra'ayin tafiya a lokacin hutu ba, amma abokin cinikinku yana da mahimmanci. Me ka ke yi?

Don abokin cinikin ku, haɗuwa da su koyaushe zai kasance mafi mahimmanci fiye da yin taron kan layi, saboda ɗan sauƙin dalilin cewa sa hannun jari ne. Tabbas, Callbridge bari mu haɗu a cikin dakika ɗaya, amma aikin biyan tikitin jirgi da tashi zuwa wata ƙasa daban yana nuna yadda kuka saka hannun jari a cikin dangantakar kasuwancin ku.

Yana da ɗan rashin fahimta, amma mafi wayo da sauƙin tarurrukan kan layi, yawan abokan kasuwancin zasu mutunta hulɗar fuska da fuska. Don haka duk abin da kuka zaɓa ku yi, kawai ku tuna da hakan kiran taro ba zai iya ba, kuma bai kamata ya maye gurbin sauran alamu ba.

Ga Komai, Akwai Callbridge

Callbridge baya ƙoƙari ya maye gurbin jin gamuwa da wani a kan hutu, kuma ba ma jin tsoron karɓar sa. Abin da muke ƙoƙarin yi shi ne sa sauran tarurrukanku su zama masu wayo, mafi kyau, da inganci.

Idan baku gwada Callbridge ba tukuna, kuma kuna so kuyi amfani da sifofi masu ƙarancin kamala kamar takaddun binciken bincike na AI da ikon taro daga kowace na'ura ba tare da zazzagewa ba, la'akari da ƙoƙari Callbridge kyauta tsawon kwanaki 30.

Share Wannan Wallafa
Hoton Dora Bloom

Dora Bloom

Dora ƙwararren ƙwararren ɗan kasuwa ne kuma mahaliccin abun ciki wanda ke da sha'awar sararin fasaha, musamman SaaS da UCaaS.

Dora ta fara ayyukanta a cikin kasuwancin ƙwarewa ta hanyar samun kwarewar hannu-da-ƙafa tare da kwastomomi da kuma kyakkyawan fata wanda a yanzu ya danganta da mantra mai mahimmancin abokin ciniki. Dora ta ɗauki hanyar gargajiya don talla, ƙirƙirar tatsuniyoyi iri iri masu gamsarwa.

Babbar mai imani ce a cikin “Matsakaicin shine Saƙo” na Marshall McLuhan wanda shine dalilin da yasa take yawan zuwa shafukanta na yanar gizo tare da matsakaita da yawa don tabbatar da tilastawa masu karatun ta da motsawa daga farawa zuwa ƙarshe.

Ana iya ganin aikinta na asali da wanda aka buga akan: FreeConference.com, Callbridge.com, Da kuma TalkShoe.com.

Toarin bincike

A bisa kafadar wani mutum zaune a kan tebur a kan kwamfutar tafi-da-gidanka, yana hira da wata mata a kan allo, a wurin aiki mara kyau.

Ana Neman Shiga Hanyar Zuƙowa A Gidan Yanar Gizonku? Ga Yadda

A cikin ƴan matakai kaɗan, za ku ga yana da sauƙin shigar da hanyar haɗin yanar gizon ku.
Gungura zuwa top